การตั้งค่าเว็บไซต์
ติดตามเรา
    header_nav_stats_players
    ผู้เล่น
    อัตราการชนะ
    เกม
    ทีม
    ทีม
    อัตราการชนะ
    เกม
    เหตุการณ์
    การแข่งขัน
    ประเทศ
    ประเภท
    ระดับ
    ผลลัพธ์
    ข่าว
    วันที่
    2020-07-06 00:00:00 - 2020-07-14 00:00:00
    ประเทศ
    SEA
    ระดับงาน
    A-Qual Tier
    ผู้เข้าร่วม
    8 ทีม
    ประเภทงาน
    Online
    เงินรางวัลรวม
    $2,500
    รายละเอียด
    ซ่อนรายละเอียด

    Two teams are qualified

    Group Stage 

    • Single round-robin, Bo3
    • Top two teams advance to the upper bracket of the playoffs
    • 3rd and 4th place teams advance to the lower bracket of the playoffs
    • Bottom four teams are eliminated

    Playoffs 

    • Double-elimination bracket
    เงินรางวัลรวม
    496 Gaming
    $1,500
    ใช่
    1 สถานที่
    Neon Esports
    $1,000
    ใช่
    2 สถานที่
    Execration
    ไม่
     
    3 สถานที่
    CR
    ไม่
     
    4 สถานที่
    Cignal Ultra
    ไม่
     
    5-6 สถานที่
    Team Veteran
    ไม่
     
    5-6 สถานที่
    PG.Barracx
    ไม่
     
    7-8 สถานที่
    Reckoning Esports
    ไม่
     
    7-8 สถานที่
    496 Gaming
    $1,500
    ใช่
    1 สถานที่
    Neon Esports
    $1,000
    ใช่
    2 สถานที่
    Execration
    ไม่
     
    3 สถานที่
    CR
    ไม่
     
    4 สถานที่
    Cignal Ultra
    ไม่
     
    5-6 สถานที่
    Team Veteran
    ไม่
     
    5-6 สถานที่
    PG.Barracx
    ไม่
     
    7-8 สถานที่
    Reckoning Esports
    ไม่
     
    7-8 สถานที่
    ผู้เข้าร่วม
    Playoffs
    TBD
    -
    VS
    TBD
    -
    วันที่ 1 สถานที่ $1,500
    วันที่ 2 สถานที่ $1,000
    สถิติงาน
    66
    เกม
    33:07
    ระยะเวลาเฉลี่ย
    56.06%
    ชัยชนะของแสง
    0%
    ตัวเลือกสุดท้าย - ชัยชนะ
    43.94%
    ชัยชนะความมืด
    0%
    ตัวเลือกสุดท้าย - ความพ่ายแพ้
    35
    เกม
    54%
    Winrate
    33
    เกม
    45%
    Winrate
    28
    เกม
    61%
    Winrate
    ไฮไลท์
    ชุด
    คะแนนสูงสุด
    Match ID: 5512283001
    คะแนนต่ำสุด
    Match ID: 5509676631
    แผนที่ยาวที่สุด
    56:46
    แผนที่สั้นที่สุด
    17:42
    ผู้เล่นที่มี GPM สูงสุด
    Palos (940)
    ผู้เล่นที่มี KDA สูงสุด
    Neah666 (39.00)
    ผู้เล่นที่มีความเสียหายสูงสุด
    458 (70031)
    ผู้เล่นที่มี HEAL สูงสุด
    Mushi (15591)
    ฮีโร่ที่ถูกเลือกมากที่สุด
    เกม
    อัตราการเลือก
    อัตราการชนะ
    Tiny
    35
    53.03%
    54.29%
    Queen of Pain
    33
    50%
    45.45%
    Nature's Prophet
    28
    42.42%
    60.71%
    Ember Spirit
    26
    39.39%
    46.15%
    Mirana
    23
    34.85%
    47.83%
    Grimstroke
    20
    30.3%
    50%
    Oracle
    17
    25.76%
    35.29%
    Puck
    16
    24.24%
    56.25%
    Pangolier
    15
    22.73%
    60%
    Earth Spirit
    15
    22.73%
    53.33%
    Clockwerk
    15
    22.73%
    53.33%
    Venomancer
    14
    21.21%
    57.14%
    Winter Wyvern
    13
    19.7%
    46.15%
    Faceless Void
    13
    19.7%
    61.54%
    Doom
    13
    19.7%
    53.85%
    ฮีโร่ที่ถูกแบนยอดนิยม
    การแบน
    อัตราการเลือก
    อัตราการชนะ
    Batrider
    54
    8
    75%
    Ursa
    39
    13
    53.85%
    Phantom Lancer
    37
    5
    20%
    Timbersaw
    35
    4
    25%
    Venomancer
    31
    14
    57.14%
    Lycan
    31
    2
    50%
    Nature's Prophet
    30
    28
    60.71%
    Morphling
    30
    8
    50%
    Riki
    28
    4
    25%
    Queen of Pain
    27
    33
    45.45%
    Puck
    27
    16
    56.25%
    Slark
    24
    13
    61.54%
    Treant Protector
    24
    8
    50%
    Troll Warlord
    24
    2
    50%
    Chen
    23
    8
    50%
    ฮีโร่ 5 อันดับแรก
    วีรบุรุษ
    อัตราการชนะ
    Tiny
    54.29%
    Queen of Pain
    45.45%
    Nature's Prophet
    60.71%
    Ember Spirit
    46.15%
    Mirana
    47.83%
    vs
    Show Stats
    Synergy
    vs
    สถิติทั้งหมด ดูการแข่งขัน
    vs